78 ตอบกลับ

บ้านนี้ได้ลูกชาย แพ้ท้องหนักมากทานอะไรไม่ได้เลย น้ำหนักลง ชอบกินแต่ของหวาน

คนแรกไม่แพ้เลยได้ชายคนที่2ตอนนี้ท้องได้36w.แพ้กินอะไรไม่ค่อยได้ได้ชายค่ะ

บ้านนี้ไม่แพ้เลยค่ะ สิวไม่มี หน้าใส ไม่โทรม กินได้ทุกอย่าง ได้ลุกชายค่ะ

บ้านนี้16+2w ไม่แพ้เลยคะ กินได้ทุกอย่าง สิวขึ้นหน้า ขึ้นหน้าอก ได้ลูกสาวคะ

เราก้แพ้ท้องหนักมากคิดว่าจะได้ลูกสาวแต่ที่ไหนได้เป็นผู้ชายซะงั้น🤣💙

ท้องแรกก็หนัก ได้ลูกสาว ท้อง2 ก็แพ้แต่ไม่หนักเท่าท้องแรก ได้ลูกชายค่ะ

บ้านนี้ท้องแรกแพ้หนักได้ลูกชาย พอท้องสองไม่แพ้เลยก็ได้ลูกชายค่ะ555555

แพ้ตั้งแต่ท้องจน4เดือน จนเข้าโรงบาลแพ้หนักมาก ตอนนี้38+1แล้วค่ะลูกสาว

แพ้หรือไม่แพ้มันเป็นเพราะฮอร์โมนค่ะไม่ได้เกี่ยวว่าจะบ่งบอกเพศลูก

บ้านนี้ไม่แพ้เลยค่ะ ไม่มีอาการอะไรเลย แต่น้องพึ่ง17วีคค่ะรอลุ้น