37 ตอบกลับ

เราก็ตั้งชื่อเล่นให้น้องเหมือนกันคะไว้คุยกับเค้าคะ

ตั้งแต่หญิงแต่ตอนนี้ออกมาเป็นชายกะลังหาชื่ออยุ่จ้า

VIP Member

บ้านนี้พระตั้งชื่อเล่นให้ตั้งแต่ยังไม่ท้องเลยจ้า

บ้านนี้จะคลอดเดือนหน้ายังตกลงชื่อกันไม่ได้เลยค่ะ

บ้านนี้พ่อบ้านตั้งไว้ ตั้งแต่ยังไม่ท้องเลยคะ😂😂

บ้านนี้ก้ตั้งแล้วค่ะตอนนี้เข้า9เดือนแล้ว😍

VIP Member

บ้านนี้คลอดเดือนหน้า ยังไม่ได้ตั้งเลยค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ค่ะ ชื่อเล่นชื่อจริงดูไว้หมดแล้ว

สามีตั้งชื่อเล่นคะเรียกเขาคุยกะเขาทุกวัน

บ้านนี้ตั้ง ตั้งแต่ยังใม่ท้องเรยจ้า