มีแม่ๆคนไหนเจาะเลือดตรวจน้ำตาลแล้วช้ำบ้างคะ

บ้านนี้ช้ำแบบนี้เลยค่ะ อันตรายมั้ย วันตรวจน้ำตาลเจาะที่ข้อพับตรงกลาง1เข็ม วันต่อมาเจาะเลือดตรวจครรภ์รอบสอง เจาะตรงข้อพับแต่เยื้องมาทางขวา แขนที่ช้ำหนักข้างซ้ายค่ะ ส่วนข้างขวาดีขึ้นแล้ว มีบ้านไหนช้ำขนาดนี้มั้ย กลัวค่ะ ไม่รู้จะอันตรายรึป่าว

มีแม่ๆคนไหนเจาะเลือดตรวจน้ำตาลแล้วช้ำบ้างคะ
23 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

เปลี่ยมาเจาะหลังมือแบบเราสิค่ะไม่ช้ำเลยค่ะ

4y ago

ใช่ปวดมากค่ะ

Super Mum

จนท. คงกดแรงไป เดี๋ยวก็หายค่ะแม่

แม่บ้านนี้ก็เป็นเหมือนกันจ้า

Post reply image
VIP Member

ของเราเจาะทีเดียว3เข็มเลยจ้า

ช้ำเหมือนกันค่ะ...หมอมือหนัก

บ้านนี้ก็ช้ำค่ะ 4-5 วันถึงจะจาง

4y ago

เราครึ่งเดือนค่ะแม่ถึงหาย 😂

ช้ำไปเป็นอาทิตย์ค่าา

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ

หูย .... งั้นเลย