80 ตอบกลับ

อยากใส่ที่คาดหัวให้ลูกบ้างจัง แต่นางไม่ยอมใส่เลย ใส่เมื่อไรร้องตลอดเลยอ่ะ😭😭😭😭

บ้านนี่ก้เป้นบ้างครั้งจ้ะแม่ต้องให้กินนมอิ่มๆถึงจะยอมใส่🤣

Super Mum

แอร๊ยยยย อยากได้ลูกสาวอีกสักคน ตอนนี้มีแค่ลูกชาย 😍😍😍 ทำไมน่าร้ากอย่างนี้ลูก

ขอบคุณจ้าแม่ต้องจัดลูกสาวสักคนแล้วคะ🤣❤️

บ้านนี้ก็ชอบจับมาแต่งตัวค่ะ แต่เห็นว่าตัวน้อยน่าจะรำคาญแม่มากกว่า555

โรงพยาบาลใส่ให้ตั้งแต่คลอดวันแรกค่ะใส่ถ่ายรูปให้ค่ะ

VIP Member

ไม่ใช่หน้าหนาวแต่แม่อยากใส่ให้😂😁 น้องน้ำหนาว3 เดือนจ้า

โอ้ยยยย น่ารักมากลู๊กกกกก อิจฉาคนได้ลูกสาวจังค่ะ 😍😍

อยากได้ลูกสาวมากค่ะ ตอนนี้ 25w แล้ว ไปซาวด์มาผู้ชาย100%ค่ะ อิแม่น้ำตาจิไหล 😂😂

Super Mum

น่ารักมากค่ะแม่ 🥰🥰 บ้านนี้ลูกชาย ไม่กล้าจับแต่ง 😂😂

บ้านนี้ตลอดเลยค่ะ เเม่โทรมไม่ว่าลูกต้องดูดี😘

จริงที่สุดคะ555555

ชอบแต่งตัวให้ลูกค่ะแต่ลูกไม่ ร้องตลอดเลย

น่ารัก​จัง​ลูก อยากได้​ลูกสาว​เลยค่ะ❤️