46 ตอบกลับ

บ้านนี้เตรียมตอน5เดือนค่ะ ทะยอยซื้อ จ่ายครั้งเดียวไม่ไหว มาครบตอนเดือนที่8ซักไว้เรียบร้อยพร้อมหิ้ว ตอนนี้9เดือนแล้ว

ไม่ต้องรีบคะบ้านนี้8เดือนยังไม่ได้เตรียมเลยคะ มีเอาไว้สำรองเวลาไปคลอด เดี๋ยวนี้อยากได้อะไรสั่งแค่ 2วันก็ได้แล้วคะ

โดนที่บ้านห้ามไม่ให้ซื้อ ตอนนี้เข้า 5 เดือน จะเดินไม่ไหวแย้วววว ที่บ้านไม่เข้าใจ บอก 7 เดือนก้อซื้อทันนนน หัวจะปวดดดด

บ้านนี้ก็ท้องแรกค่ะ ตอนนี้จะเข้าเดือนที่4แล้ว ยังไม่ทันได้ซื้อะไรเลยค่ะโดนคนแก่ที่บ้านห้ามซื้อ5555 หัวจะปวด

บ้านนี้เริ่มเตรียมตอน7เดือนกว่าๆค่ะ นี่ก้อโดนคนแก่ที่บ้านบ่น แต่ไม่ฟังค่ะ เพราะถ้าท้องแก่มากๆกลัวไม่รอด

นี่5เดือนแล้ว ยังไม่เตรียมอะไรเลยค่ะ แต่ว่าก้อคงต้องเตรียมบ้างล่ะ เผื่อถึงกำหนดคลอดก้อเตรียมครบพอดี☺️☺️

ดูๆไว้ก่อนว่าจะซื้ออะไรบ้าง 7-8 เดือนค่อยเริ่มซื้อค่ะ บางอย่างสั่งออนไลน์ก็สะดวกไม่ต้องออกไปแบกเอง

ทยอยซื้อดีกว่านะคะ บ้านนี้พลาดมากค่ะมาซื้อตอน8เดือนกว่า หมดเยอะมากค่ะ ทยอยซื้อจะดีมากค่ะ

บ้านนี้6เดือนแล้วค่ะ จะเริ่มชื่อของไว้บ้างแล้วกว่าจะคลอดจะได้มีของใช้ครบหมดทุกอย่างค่ะ

บ้านนี้ท้องเเรกค้ะตอนนี้เพิ่งจะได้ซื่อของเดือนนี้เองท้อง7เดือนเเล้วค้ะ