96 ตอบกลับ

อายุ37เราเจาะไทยนิฟค่ะ​ไม่แพง ผลออกมาไม่เสี่ยง​ ้ลยรอดเจาะน้ำคร่ำไป​ รู้เพศไวด้วยค่ะ

VIP Member

ท้องอายุ32 ปีค่ะ แต่ก็ตรวจไว้โดยการเจาะเลือดค่ะ ผลออกมาปกติไม่ต้องเจาะน้ำคร่าค่ะ

เรา 38 ค่ะ คนที่2 หมอนัด เจาะเลือดตรวจ โคโมโซม วันที่23 เดือนหน้าค่ะ แอบกังวลนิดๆ

เจาะเลือดก่อนค่ะ สุดท้ายจบด้วยเจาะน้ำคล่ำค่ะ เพราะผลเลือดเสี่ยงเป็นดาวสูง

เจาะนำ้ครำ่ค่ะและการเจาะนำ้ครำ่แพทย์จะตรวจpanorama พร้อมด้วยค่ะชัวร์100/:ที่สุด

พี่ก็ไม่เจาะค่ะอายุ39แล้วค่ะเขามาเกิดกับเราแล้วจะเป็นยังไงก็ลูกเราค่ะ

ไม่เจ่าะหรอค่ะ

แม่บ้านนี้ 35 ค่ะ ตรวจเลือดก่อน พอไม่เสี่ยงก็เลยไม่ได้เจาะน้ำคร่ำค่ะ

ไม่ต้องกลัวค่ะ..เพราะแอนก็ท้องค่ะอายุ40ปี..ทำใจให้ร่าเริงไว้ค่ะ..

ขอบคุณค่ะ คลายความกังวลไปเยอะเลยค่ะ

VIP Member

บ้านนี้อายุ34ย่าง35 ตรวจแบบนิฟตี้ค่ะ สบายใจรู้ผลทันใจ ปลอดภัยด้วยค่ะ

ท้องแรกค่ะ แม่37 พ่อ34 มีนัดตรวจNIPTอังคารหน้านี้ แอบกังวลเหมือนกันค่ะ