คลอดเดือนไหนกันค่ะ

บ้านนี้คลอด13ตุลา ช่วงนี้จะนั่งจะเดินคือลำบากมาก ปวดเอวมาก #ท้องแรกคะ

คลอดเดือนไหนกันค่ะ
14 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

21ตุลาจ้า 35+6แล้วค่า คิดว่าจะไห้น้องคลอดตอน37-38wเลยค่า เจ็บเตือนหลายรอบแล้วจ้าถ้าลูกพร้อมแม่ก็พร้อมเบ่งเหมือนกัน

Post reply image

ทีมตุลาค่ะเเม่ กำหนด21ตุลา อยากเเตกมาก ยังไม่รุ้เพศเลย. รอลุ้นวันคลอดทีเดียว

บ้านนี้กำหนดคลอด14ตุลา พน.37wแล้ว ไม่รู้จะแตกวันไหนเจ็บเตือนถี่จัดช่วงนี้

บ้านนี้กำหนด7ตุลาค่ะ ตอนนี้37w6d ปวดเตือนบ่อยมากค่ะ ลุ้นทุกวัน555

บ้านนี้กำหนด13ตุลาเหมือนกัน เจ็บเตือนแล้ววันที่29นัดกระตุ้น

VIP Member

บ้านนี้18ตุลาค่ะ ตอนนี้จะลุกจะนั่งจะนอนจะเดินลำบากมากค่ะ

13 ตค เหมือนกันคะ แม่บ้านนี้ยังไปทำงานอยู่เลย

4y ago

ช่ายปวดมากคะ...นั่งทั้งวันเลย

บ้านนี้20ตุลาจร้า อิแม่ยังทำงานยุเลยจ้า

บ้านนี้เริ่มคลอดได้10ตุลาขึ้นไปค่ะ

12 ตุลาจ้าา อยากแตกเต็มที 😆