72 ตอบกลับ

VIP Member

ขนาดท้องยังสวยเลยจ้า ท้องเนียนสวยมากเลย

บ้านนี้น้ำหนักคงที่เพิ่งขึ้นตอน 22 week ค่า

เด๋วก้อขึ้นค่ะ ของเราเริ่มขึ้นช่วง 16 w

VIP Member

บ้านนี้คงที่จ้ามาขึ้นตอนเดือนที่6

แม่บ้านนนี้น้ำหนักขึ้นแค่8โลเองค่ะ

ทานอาหารที่มีประโยชน์ดีแล้วค่ะแม่

น้ำหนักจะเพิ่มขึ้นเยอะช่วงไตรมาส3

บ้านนี้4เดือนพึ่งขึ้นโลเดียวค่ะ

31+5 นน.แม่ขึ้นมา 3 โล นน.ลูกตามเกณฑ์ค่ะ

30+3นน. แม่ขึ้น3โลนน. ลูกตามเกณฑ์คะ

ท้อง4เดือนน้ำหนักเราลงเหลือ37กิโล

ตอนนี้จะเข้า8เดือนน้ำหนัก45กิโลแล้วค่ะ