72 ตอบกลับ

ตอน4เดือนน.ลดค่ะ แพ้ท้องหนักมาก นน.มาเพิ่มตอน5เดือนค่ะ

ยังคงที่เหมือนกันคะ จะ 5 เดือนแล้ว ขึ้นมาโลเดียวเอง 😅

บ้านนี้จะเข้า3เดือน ขึ้น2กิโลเเล้วค่ะกินเก่งมาก

VIP Member

ดีจัง บ้านนี้ขึ้นเอาขึ้นเอา คุณแม่หุ่นดีมากจ้า

บ้านนี้ช่วง4เดือนขึ้นมา10โลแล้วก็นิ่งเลยคะแม่

12wน้ำหนักขึ้นมา2.8 ตอนนี้13w2วันยังไม่ได้ชั่งดู✌✌

VIP Member

ตอนท้องขึ้นมา​ 15​ กก.​ ค่ะ​ พอคลอดก็หายหมดเลย

บ้านนี้3 เดือนค่ะ ขึ้นลง+/-ไม่ถึงหนึ่งโลค่ะ😊

ของเราเริ่มขึ้นตอน5เดือนค่ะเดือนเดียว3โล

น้ำหนักของเราเพิ่มแบบเห็นชัดตอน6เดือนนน