72 ตอบกลับ

บ้านนี้น้ำหนักคงที่จนถึง4เดือนค่ะ​ จะเพิ่มขึ้นเรื่อยๆตอนช่วง5เดือนกว่าๆ

22week1day พึ่งขึ้นมา1โลเองค่ะ ก่อนหน้านี้แพ้ท้องหนักค่ะ น้ำหนักลงไป6โลเลยค่ะ

บ้านนี้ เดือนที่แล้วขึ้น5โลเลยจ้า แต่แปลก กินอ้วกๆ น้ำหนักขึ้นเยอะมาก

บ้านนี้ตอน4เดือนก้อยังไม่ขึ้นคะ พอ5เดือนเข้า6เดือนน้ำหนักพุ่งเร้ยคะ😊

4เดือน ขึ้นโลเดียว หมอบอกให้เพิ่มน้ำหนักค่ะ กินอกไก่ กับไข่ต้มเยอะๆ

VIP Member

บ้านนี้น้ำหนักขึ้น 3-4 โล ท้อง5-6เดือน กินได้ทุกอย่างที่ขวางหน้าจ้า😄😄

VIP Member

คุณแม่สวยมากเลยค่ะ บ้านนี้ก็ 4 เดือนค่ะ น้ำหนักคงที่มา 2 เดือนแล้ว

VIP Member

บ้านนี้4เดือนน้ำหนักลงค่ะ พึ่งจะมาขึ้นตอน7เดือนขึ้นมาแค่2โล

เหมือนกันคะ ท้อง4เดือน กินหนักมากแต่น้ำหนักยังอยู่ที่เดิม.

บ้านนี้4เดือนเหมือนกันค่ะ น้ำหนักขึ้นเดือนละ1กิโลค่ะ