62 ตอบกลับ

บ้านนี้13+2wกำหนดคลอด3เมษา67 คุณแม่ฝากครรภ์ที่ไหนคะบ้านนี้ฝากครรภ์ที่คลินิกตั้งแต่9-10wยังไม่ได้ซาวเลยค่ะมีแค่จับๆกดๆน่าท้องเพื่อหาน้องจนตอนนี้13wแล้วป้าหมอนัดอีกที15wเลยค่ะอยากเห็นหน้ากับเพศน้องมาก(พอดีเป็นท้องแรกเลยไม่รู้อะไรตรงนี้เลยค่ะ)

TapFluencer

ทีมเมษาค่ะ กำหนดคลอด 17 เมษา ภาพตอน11w4d ค่ะ น้องดิ้นโชว์ไปเลย อาการมีแค่ท้องอืด ไม่แพ้ค่ะ แอบลุ้นนัดรอบหน้าจะรู้เพศน้องรึป่าว พ่ออยากได้ผช. แม่อยากได้หญิง แต่ใจก็อ่อนไปทางผช. มาก 😅😅😅

บ้านนี้12สัปดาห์2วัน9เมษาค่ะท้อง3นี้ไม่มีอาการแพ้เลยค่ะกินได้ทุกอย่างค่ะแค่รู้สึกปวดหัวกับง่วงทั้งวันค่ะ

9 w6d ค่ะแม่กำหนด24เมษา บ้านนี้ไม่แพ้ท้องเลยค่ะ แต่หิวหนักมาก รอซาวด์อีกที8ตุลานี้ค่ะ ❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️

ไม่แพ้ท้องดีที่สุดแล้วคะแม่ ❤️

บ้านนี้กำหนดคลอด 23 เมษาคะ แพ้ท้องไม่หนักมากแค่พะอืดพะอม แต่แก๊สในกระเพาะเยอะมากๆ เลยคะ หิวบ่อยสุดๆ 😄

บ้านนี้ก็กำหนดคลอด23เมษา67เหมือนกันค่ะ ไม่มีอาการแพ้ท้องเลย

อายุครรภ์เท่ากันเลยค่ะ ของเรากำหนด27เมษา67 หมอนัดตรวจนิฟวันที่2นี้ค่ะ ตื่นเต้นมากอยากรู้เพศด้วย

9w 1 D กำหนด 29 เมษาค้าาาา จะได้ซาว์ดอีก วันพฤหัสนี้ แต่ตอนนี้กำลังแพ้ท้องหนักมากค่ะแม่❤️❤️❤️

สู้ๆคะ

บ้านก็26เมษาค่ะ เเต่วันนี้ไปซาวด์ไม่เจอน้อง รอไปซาวด์อีกที่24ตุลา แอบกลัวจัง กลัวไม่เจอน้อง

กำหนดคลอด 27 เมษาค่ะ

บ้านนี้กำหนด 28 เมษาค่ะ แพ้แต่ไม่มากค่ะ อยากกินแต่ของหวาน ได้แต่คิดเพราะกลัวน้ำตาลขึ้นค่ะ

บ้านนี้9w5d เห็นแค่ตัวน้องหน่อยๆกับหัวใจเต้นตุ้บๆ กำหนดคลอด25เมษา ส่วนแม่แพ้หนักมากค่ะ 😅