48 ตอบกลับ

กำหนด 12 เมษา แต่บ้านนี้แอบผ่า 31 มีนาแล้วค่ะ สู้ค่ะแม่อีกนิดเดียว

สู้ค่ะแม่ ✌🏻

อายุครรภ์เท่ากันเลยค่ะแม่ อยากแตกเหมือนกันค่ะ เจ็บเตือนบ่อยมากๆ

กำหนดคลอด 21 เมษา ยังไม่มีอาการอะไรเลยจ้า แต่อิแม่อยากแตกแล้ว

21 เมษาเหมือนกันค่ะ แต่อยากให้แตกอาทิตย์หน้าช่วงสงกรานต์ ยังไม่มีอาการใดๆเลย555

บ้านนี้กำหนด 2 เมษา แต่น้องรีบออกมาตั้งแต่23มีนาค่ะ 38+3 นน 3,100 g ชายคับ

บ้านนี้17เมษาคะ อยากแตกแร้วคะ แต่ก้อยังไม่แตก อยากเห็นหน้าแร้ว

กำหนด17เมษา นัดผ่า11นี้ใกล้วันแล้วคะกลัวๆกล้าๆเจ็บเตือนก็บ่อย

20เมษาเหมือนกันคะ ยังไม่มีอาการอะไรเลยนอกจากเจ็บเตือน😂

บ้านนี้กำหนดคลอด 19 เมษานี่แล้วคะ ตื่นเต้นมากๆ ท้องแรก

บ้านนี้ค่ะออกก่อร1วัร กำหนด3 ออก2 ความเจ้บปวดที่งดงาม

วันเดียวกันเลยค่ะ ช่วงนี้มีอาการท้องแข็งบ่อยมาก