80 ตอบกลับ

32+3ค่ะ ไม่สงไส ไม่รู้ว่าท้อง นมมาเยอะมากก5555

บ้านนี้หน้าอกแตกหนักมากเลยค่ะ😭

3 พ.ย. แต่คิดว่าน่าจะได้ย้ายทีม ลูกชายค่ะ

บ้านนี้อยากได้ลูกชายบ้างแต่ได้ลูกสาว😂

นัด20พฤศจิกาเหมือนกันค่ะน้องเป็นผู้ชาย

บ้านนี้อยากได้ลูกชายดันได้ลูกสาวค่ะ😂😂

12พ.ย.ค่ะ อิแม่อึดอัดไม่ไหว ดิ้นเก่งมาก😊

ฮึบไว้ค่ะแม่อีกนิดเดียววว🥰🥰

32+1ค่ะกำหนดคลอด13พฤศจิ ทีมลูกสาวค่ะ👧🏻💘

ลูกสาวเหมือนกันค่ะแม่ 🥰

เดือนเดียวกันเลยค่ะ หนูกำหนดคลอด 7 พย.

บ้านนี้กลัวอยู่ไม่ถึงวันที่20เลยค่ะน้องมีภาวะเสี่ยงคลอดก่อนกำหนด🥹

33+2 ท้อง2ค่ะ ท้องน้อยมาก

ท้องแรก เล็กมากเลยค่ะ มองแทบไม่เห็น...แม่แอบกังวลค่ะ 30+1w

34w1dayกับน้ำหนัก14กิโลงับบ 2พฤศจิกายน

31+3บ้านนี้20พฤศจิกายนเหมือนกันลูกชาย

บ้านนี้ได้สาวน้อยย🥰🥰

20 พฤศจิกายน เหมือนกันเลยค่าาา 👧🏻🩷🎉

เย้ๆลูกสาวมีเพื่อนแล้ววว🥰🥰