80 ตอบกลับ

10พ.ยค่ะ ท้องไม่ค่อยใหญ่เลยค่ะ บำรุงทุกอย่างน้ำหนักแม่ขึ้นมาแค่5โลเองค่ะ😅😅

ท้องไม่ใหญ่ไม่เป็นไรค่ะแม่บำรุงเอานน.เจ้าตัวเล็กตามเกณฑ์ก็พอเนอะแม่ของบ้านนี้ขึ้นมา7.9โลทำอะไรลำบากมากค่ะเหมือนตุ่มแม่เหลือแต่กระดูกส่วนท้องยื่นออกมาเลยค่ะ

บ้านนี้11พ.ย.ค่ะ ตอนนี้32week4วัน ยังไม่รู้เพศเลย🤣💕#ท้องแรกแต่ลายมาก🤣🤣

31+4 แล้วค่ะ ได้ลูกชาย ท้องกลมเป็นลูกบอลเลย😂กำหนดคลอด17พ.ย.จ้า

จ้า ตัวเองด้วยนะค่ะ🥰

กำหนดคลอด25พฤจิกายนค่ะท้องไม่ค่อยออกเลยนี้ขนาดท้องที่5นะเนี้ย

บ้านนี้ 32 w 3 d (ได้เจ้าแฝด) กำหนด พย. แต่เหมือนว่าจะย้ายมาทีมมา ตค. งับบ

คุณแม่เก่งมากเลยบ้านนี้ท้องน้องคนเดียวปวดหลังมากๆเลยคุณแม่อุ้มท้องน้องแฝดจะขนาดไหน😂🩷

บ้านนี้7 พ.ย. นับถอยหลังเเล้วค่ะ ตื่นเต้นทั้งแม่และพ่อเลย🥰

วันเดียวกันเลยค่ะ 🥰

คลอดเดือนเดียวกันเลยค่ะ บ้านนี้ได้31+2 ลูกชายค่ะ แต่ท้องเล็กมาก55

บ้านนี้อยากได้ลูกชายมากแต่ได้ลูกสาวค่ะ😂

บ้านนี้กำหนดคลอด 16 พ.ย ค่ะ ตอนนี้อายุครรภ์ได้ 31w6d ลูกสาวค่ะ🥰❤️

ลูกสาวเหมือนกันเลยยย คลอดง่ายๆนะคะแม่

บ้านนี้16พ.ย เหมือนจะเลื่อนเข้ามาประมาณสิ้นเดือนตุลาคะ

บ้านนี้กำหนดคลอด 2 พย ค่ะ ตอนนี้อึดอัดพุงตัวเองมาก 😊

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ