177 ตอบกลับ

27 เมษายน 63 ค่ะ ยังไม่ได้เตรียมของเลยค่ะ ผู้ใหญ่แถวบ้านถือมากๆ ใจแม่อยากซื้อของเตรียมไว้แล้วค่ะ

ตอนท้องอยากเห็นชัดๆแบบนี้บ้าง แต่ก็ชัดนะ ชัดมากว่าไม่มีช้างน้อย😄😄 ได้สาวน้อยมาแทน

ต้องรออีกหลายเดือนจ้าเพราะน้องเพิ่งจะมา555 กำหนด คลอด ประมาณเดือน ก. ย. ค่ะ

ท่าเดียวกันเลยค่ะ ผช. ก่อนซางคลอด 30 เมษาเหมือนกันค่ะ พอซาว กลายเป็น 24 เมษา

ได้แฮมเบอร์เกอร์​มาแบบชัดแจ๋วจนหมอแซวเลยจ้าา เขินแทนลูกสาวเลย

หมอก็บอกว่ามีจู๋ ค่ะ แต่ดูไม่ค่อยออกเลยค่ะ 😅 กำหนดคลอด พ.ค. ค่ะ

20week สายสะดือบัง!!แต่หมอบอก%น่าจะเป็นผู้หญิงค่ะ กำหนดคลอด พ.ค.63

ชัดเจนมากค่ะแม่ บ้านนี้เมษาเหมือนกันค่ะกำหนด 14 เมษาค่ะ😊

คลอดวันเดียวกันค่ะ ขอให้ลูกๆสุขภาพแข็งแรง ปลอดภัยนะคะ

บ้านนี้ไปซาวมาเมื่อเช้า ลูกไม่ให้เห็นเพศเรยค่ะ 😂😂