37 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้ก้อ38แร้ว เป็นเหมือนกันเลยค่ะ มีเจ็บเตือนบ่างแร้ว ตื่นเต้นอยากเห็นหน้าลูกแร้ว

ท้องแรกคลอดตอน 37 วีค ท้อง 2 ตอนนี้ 34 + 5 แล้ว ยังไม่แน่ใจเลยว่าจะได้คลอดตอนกี่วีค

VIP Member

ท้องแรก 38+5 วีคค่ะ ท้องสอง 40วีค ท้องสามตอนนี้ 30+5 เริ่มปวดร้าวหัวหน่าวมา 3วันแล้ว

ท้องแรกผ่าคลอด40w ท้องสองผ่าคลอดตอน38+1wเพราะมีมูกเลือดและปากมดลูกเปิดค่ะ🤗❤️

ไกล้เเล้วจ้าแม่ไกล้เเล้วจะได้เจอตัวน้อยแล้ว เตรียมตัวได้เลยยย

สอบถามหน่อยจ้า..ท้องแรกคลอด37+4วีคท้อง2จะประมานนี้ไหมคะถึงคลอด

ท้องแรก34w ท้องสอง32w ท้องสามตอนนี้29w3dเริ่มปั้นเริ่มแข็งแล้วจร้า

VIP Member

บ้านนี้คลอดตอน 38+4w ค่ะ ไม่มีอาการอะไรเลย วันที่คลอดมีน้ำเดิน

ท้องแรก 35 วีคพอดีเป๊ะค่ะ ได้ผ่าคลอดเพราะอิแม่ชัก

บ้านนี้ 39+4 กำหนดคลอด 24 ต.ค ยังไม่มีอาการเบนค่ะ