43 ตอบกลับ

เดือนที่ 7 ค่ะ ไม่ทันได้สังเกตเลย เห็นอีกทีถึงกับตกใจ แตกลายไปซะแล้ว

บ้านนี้ก็มาแตกตอนเดือนที่8เหมือนกันค่ะ คุนแม่พยายามอย่าเกาน่ะค่ะ

บ้านนี้8เดือนกว่าแล้วไม่แตกเหมือนกันค่ะท้อง2แล้ว ท้องแรกก็ไม่แตก

เคยคิดว่าจะรอดูพอ7จะ8เดือนเท่านั้นแหละค่ะแตกยับ

บ้านนี้เกาท้องให้ตายก็ไม่แตกลายจ้า ผิวหนังหนามาก

34 วีคยังไม่แตกไม่คันค่ะ กลัวจะไปแตกหลังคลอดมากเลย

บ้านนี้ท้องไม่เเตก เเต่สะโพกเเตกค่ะ ตอน7เดือน

มาแตกโค้งสุดท้ายค่ะ 39 วีค ครีมอะไรก้อไม่ช่วย

บ้านนี้เข้า9เดือนค่ะ นึกว่าจะรอดแล้ว

แตกตอนแปดเดือนนี่ละค่ะ555อุตส่าทาครีม