6 ตอบกลับ

นี่ขนาดไตรมาสแรกยังบ่อยเลยค่ะแม่ บ่อยจนบางทีก็อยากย้ายเตียงเข้าไปนอนในห้องน้ำ หรือไม่ก็ใส่แพมเพิสผู้ใหญ่นอนให้รู้แล้วรู้รอด 55555 ดื่มน้ำเยอะๆนะคะแม่ ใกล้จะได้เจอหน้าลูกแล้ว อิจฉาจังเลยค่ะ ขอให้คลอดง่ายๆ ปลอดภัยและแข็งแรงทั้งแม่ลูกเลยนะคะ

ขอบคุณมากนะจ้ะแม่🥰❤️

บ้านนี้เป็นเหมือนกันค่ะตอนนี้38+4 ลุกเข้าห้องน้ำบ่อยมาก จนสามีถามว่าทำไมลุกเข้าห้องน้ำบ่อยจัง😝

เริ่มมีอาการบ้างแล้วค่ะ อยากให้แตกจะแย่แล้ว

บ้านนี้ไม่กินน้ำก่อนนอนค่ะ และฉี่ก่อนเข้านอน ลุกฉี่แค่ 1 ครั้งทั้งคืน อายุครรภ์ 32 วีคค่ะ

กินน้ำเยอะจริงค่ะ เยอะกว่าเดิมมากกกก แต่พยายามไม่กินก่อนนอนค่ะ ขี้เกียจลุกฉี่นี่แหละค่ะ 5555

บางทีฉี่แล้ว นั่งแช่แป้บๆ แบบยังไม่ได้กดน้ำ ก็ฉี่อีกค่ะ แงง

บ้านนี้หิวน้ำบ่อย ฉี่บ่อยคาะ ไม่กินน้ำไม่ได้คอแห้งมากค่ะ

เหมือนกันเลนจ้าแม่😂😂

ใกล้แล้วคะแม่😊 สู้ๆคะ

ขอบคุณมากนะค่ะแม่🥰