81 ตอบกลับ

บ้านนี้ตั้งแต่รู้ว่าท้องเลย จนคลอดยังเตรียมไม่ครบเลยคะ

VIP Member

7 เดือนซื้อเลยค่ะ ไหนจะต้องซักผ้า เตรียมเสื้อผ้าลูกอีก

ควรเตรียมได้แล้วนะคะ บ้านนี้เตรียมตั้งแต่25-26วีคเลยค่ะ

บ้านนี้เตรียมตอน 34-35 w ค่ะ ของครบแล้ว ตั้งชื่อรอแล้วค่ะ

36Weekเหมือนกันคะ วันนี้คุณพ่อเค้าซักผ้าเตรียมไว้แล้ว

ไม่เตรียมโดน รพ ดุนะคะตอนคลอดหน่ะค่ะ เตรียมเลยค่ะ

VIP Member

เตรียมเลยค่ะเดียวคลอดน้องจะไม่มีเวลาเตรียม 😃

ควรเตรียมไว้นะค่ะ เพราะเราม่แน่นอนวันคลอดค้ะ

TapFluencer

เราเตรียมตอน 7 เดือนค่ะ ตอนนี้ทยอยซักแล้ว

เตรียมได้แล้วค่ะ ขนาดเรายังคลอดตอน36+5เลย