54 ตอบกลับ

21 พ.ย ซาวตอน 20+1w น้ำหนักน้อง4ขีดพอดีเลยค่ะ หมอนัดอีกที่วันที่สองเดือนหน้า อยากรู้แล้วร่ะ น้ำหนักลูกเท่าไหร่ เพราะตัวแม่น่ำหนักขึ้นเอาๆเลยค่ะ

ท่านี้ถ้าปล่อยมือ แม่มีสะดุ้งนะคะ เหมือนท้องแม่จะเล็กไปสำหรับพื้นที่ของหนูใช่ไหมลู้กกก

สะดุ้งไปหลายรอบเลยคะ 🤣

บ้านนี้ตอน 23 week หนัก 634 กรัมคร้า ตอนนี้ 25 week แล้ว หมอนัดวันศุกร์นี้ไม่รู้จะหนักเท่าไร

22วีค หมอนัด 25 ก.ค. นี้ค่ะ ปล.ท่านี้น้องเล่นโยคะอยู่หรอค่ะน้อง เอ็นดูจัง อิอิ

VIP Member

* วันนี้22วีคคร้าบ เพิ่งไปซาวด์เพศมาเลยค่ะ 420กรัมงับ ดิ้นดี แข็งแรงคร้าบ 💗

บ้านนี้24วีคหมอซาวแต่ไม่ได้บอกน้ำหนักเลยไม่รุ้จ้าแต่เป็น ผญ จร้า

24วีคแล้วค่ะ หมอนัด 26ก.ค.นี้ ไม่รู้นน.จะเท่าไร เพราะตอน 20 วีค อยู่ที่ 500g

ทานนมอัลมอนด์กับทานกล้วยน้ำหว้าค่ะแม่ แต่นมก็จะเปลี่ยนทานเป็นนมถั่วเหลืองบ้าง จะมีเพิ่มนิดหน่อยเป็นไข่ต้มวันละฟอง แต่จะทานวันเว้นวันค่ะ

อนาคตครูสอนโยคะแน่ๆ ท่ายากขนาดนี้ น่าเอ็นดูจิงๆ😂😂

บ้านนี้ 22w3D ค่า ซาวน์ตอน 20W3D 326g. หมอแจ้งว่าปกติค่า

บ้านนี้​ 23+3.​ น้ำหนัก​ 558 กรัม​ ค่ะ​ ได้ลูกสาว