83 ตอบกลับ

บ้านนี้ 30+6 กำหนด 5 ธันวาคมค่ะแม่ มีอาดารปวดหัวเข่า ปวดหลัง เพราะแม่อ้วนค่ะ น้ำหนักขึ้นมา 15 โล แล้วค่ะ 🤣🤣

ไม่เป็นไรเนอะแม่ คลอดแล้วค่อยลด 555555

กำหนดคลอด10ธันวาค่ะ ซาวรอบล่าสุดตอน28วีคน้องหนัก1102gจ้า ตอนนี้31วีคพอดีเเล้ว👶🏻🤰🏻#ทีมลูกชายจ้า💜

13ธันวาคม​ค้ะ​ ท้องเเรกเล็กมากค้ะ​ น้ำก่อนตั้งครรภ์​39​ ตอนนี้น้ำหนัก46เองค้ะ​ กังวลมากค้ะ

ไม่เป็นไรนะคะคุณแม่ แม่ตัวเล็กน้องออกมาใหญ่เยอะเเยะเลยค่ะ ✌️✌️

9 ธ.ค ค่ะ นน.ขึ้นมา 10 โลกว่าแล้ว ท้องแรกค่ะ ปวดขามาก แม่ตัวเล็กอีก นั่งนานๆก็ปวดแล้วค่ะ 😂

ของเรา8ธันวาคะตัวเราไหญ่ท้องก่มองดูเล่กแต่ตอนนี้อึดอัดหมดแล้วกลัวน้องจะตัวเล่้ก

อึดอัดจริงค่ะแม่ 🥺

กำหนด 20 ธันวาเหมือนกันค่ะ น้ำหนักแม่ขึ้นมา 2 กิโลกรัม ตัวน้อยน้ำหนักตามเกณฑ์ค่ะ

นน.คุณแม่คุมได้ดีมากๆเลยค่ะ 😍

บ้านนี้ 26 ธค.ค่ะ นน.ก่อนท้อง 49.8k. ตอนนี้28w5d นน.50.1k. นน.แม่แทบไม่ขึ้น แต่ลูกตามเกณฑ์จ้า

ทีมธันวาเหมือนกันค่ะ 7 ธันวา ปวดหลัง ปวดขา ถ้านั่งน่านๆปวดหัวหน่าว เหมือนกันค่ะ

สู้ไปพร้อมกันค่ะคุณแม่ ✌️✌️

วันเดียวกันเรยค่ะ บ้านนี้ปวดหลัง ปวดอุ้มเชิงกราน หายใจไม่สะดวก ท้องเล็กค่ะ

บ้านนี้26w1dน้ำหนักน้อง1200gกำหนดคลอด26ธันวาคมจ้าน้ำหนักแม่ขึ้นมาเดือนล่ะ2โลค่ะ