35 ตอบกลับ

บ้านนี้ไปซาวตอน12วีค5วันได้ยินเสียงหัวใจน้องชัดมากคะ

บ้านนี้ไปฝากท้องตอน11วีค หมอซาวหัวใจลูกเต้นแล้วค่ะ

บ้านนี้ได้ยินตอน7w5d ได้ยินตั้งเเต่ฝากครรภ์ครั้งแรก

ได้ยินตั้งแต่ไปฝากครรภ์ครั้งแรกเลยคะ12สัปดาห์คะ.

ของเราได้ยินแต่5สัปดาแล้วค่ะฝากครั้งแรกค่ะ

6wค่ะ ไปฝากท้องเมื่อวาน ได้ยินเสียงน้องแล้ว

TapFluencer

ได้ยินตอน12w ค่ะ ป้าหมอเอาให้ฟังชัดมากๆค่ะ

เราได้ยินเสียงหัวใจน้องตอน 5สัปดาห์ค่ะ

ได้ยินตอน8วีคค่ะ ซาวด์ทางข่องคลอดค่ะ

ได้ยินค่ะ16สัปดาห์น้องมีแขนขาแล้ว😄