11 ตอบกลับ

มดลูกอาจจะขยายค่ะเราก็เป็นแต่เป็นความเจ็บที่ทนได้นะคะแล้วไม่มีเลือดค่ะถ้ามีเลือดออกต้องไปหาหมอนะคะ

บ้านนี้ 12 วีค 5 วัน เจ็บๆเสียวๆ ท้องน้อยค่ะ เหมือนมดลูกน่าจะขยายตัว แต่ท้องยังไม่ออกเลยนะคะ มีแต่พุงแม่

บ้านก็เคยเป็นปวดเจ็บแต่ไม่มีเลือดออกถือว่าปกติมดลูกขยายตัวคะตอนนี้แม่บ้านนี้ได้26วีคแล้วคะ

บ้านนี้อย่าง อย่าง13 วีค มีอาการ หน่วงๆ จี๊ดๆท้องน้อย เป็นๆ หายๆ และปวดฉี่บ่อยด้วยค่ะ😄

บ้านนี้เป็นค่ะ กำลังเข้าสู่วีคที่13 หน่วงๆท้องน้อย จี๊ดๆ เป็นๆ หายๆ

ถ้าปวดๆหายๆไม่มีเลือดออกมดลูกขยายตัวจ้า อาการจะเป็นๆหายๆไปเอง

สู้ๆคะ.

บ้านนี้13 w ปวดท้องเหมือนกันค่ะและปวดหัว2-3ก็หายค่ะ

ใช่คะ ปวดหัวบ่อยคะ ปกติป่าวคะ

บ้านนี้ 12 วีค ก้อเป็นค่ะหน่วงๆท้องน้อยค่ะ

มดลูกขยายตัวค่ะแม่

VIP Member

มดลูกขยาย