16 ตอบกลับ

เดี๋ยวก็หายค้า เป็นปกติ บ้านนี้สะอึกนานเสียงดังด้วยตอนแรกก็กลัว แต่พออยู่กับเค้ามุกวันเห็นบ่อยๆแม่จะชินแล้วคะ เดี๋ยวก็หาย

บ้านนี้เอาพาดแขนแล้วลูบหลังค่ะถ้าไม่ให้ก็ให้กินนมแม่5-10นาทีก็หายเองค่ะ

อย่าให้ทานน้ำนะคะ จุ้บนมต่ออีกนิดจะดีขึ้นค่ะ ไม่ก็พาดบ่านานหน่อย

ถ้ากินนม พาดบ่า แล้วไม่หายปล่อยเลยจ้าหายเอง บ้านนี้กะเป็นบ่อยๆ

VIP Member

บ้านนี้เอาเข้าเต้าค่ะ กินนมแทนน้ำ หายสะอึกทันทีค่ะ

VIP Member

เอาเข้าเต้าจ้า ถ้าน้องไม่ยอมจับพาดบ่าจะนานหน่อย

บ้านนี้อุ้มพาดบ่าลูบหลังค่า 5-10 นาที ก็หายแล้วค่ะ

บ้านนี้กินนมอยู่ดีๆ สะอึกตอนกินนมเลยจร้า 😂😂

บ้านนี้ก้อเอาเข้าเต้าค่ะก้อหายสะอึก

VIP Member

บ้านนี้ให้กินนมกินน้ำอุ้มพาดบ่าค่ะ

ก่อน6เดือน กินแต่นมจ้าน้ำก็กกินไม่ได้