69 ตอบกลับ

ไม่เล็กจ้า บ้านนี้ตอน15วีคท้องยังไม่ออกสักนิดเลย

ไม่เล็กเลยคะ บ้านนี้17w2d ยังไม่ออกเท่านี้เลยจ้าา

บ้านนี้16+5 แร้ว ท้องม่ออกเรยยังแบนยุเรยค้ะ

ใหญ่กว่าเราอีก ของเรา21w ยังไม่เท่านี้เลย😂

VIP Member

ปกติ​คะ​ อย่าไปสนใจคำพูด​คนอื่​นเลย​คะ​

บ้านนี้16+4ท้องไม่ออกเลย แถมน้ำหนักลงอีก😫

ปกติค่ะ ท้องจะใหญ่ช่วง6 เดือนขึ้นไปค่ะ

บ้านนี้19 weekแล้วท้องยังออกนิดเดียวเองค่ะ

ใหญ่แล้วแม่บ้านนี้ท้องไม่ออกเลยตอน15week

VIP Member

ท้องเล็กใหญ่ไม่สำคัญโฟกัสน้ำหนักลูก

ใช่ค่ะ