2 ตอบกลับ

การแสดงความคิดเห็นต้องให้เกียติซึ่งกันและกัยคะ 😊😊สุ้ๆๆ แต่ในบางกรณี เขาไปตอบโพสดีๆคนถามก้อ...เกิน จนทำให้หลายๆคนไม่อยากตอบ น่าเห็นใจ บางที่ก้อแอบคิดืถ้จะอีโก้กันขนาดนี้ จะถาม หรือตอบคำถามคนอื่นเขาทำไม ให้แต่ละคนเสียความรุ้สึกดีๆๆ เป็นกำลังใจให้คนที่ทำดีคะ😊😊

ถ้าเม้นไหนติดลบก็ปล่อยผ่านเลยค่ะแม่ ไม่ต้องไปอ่านให้บั่นทอนจิตใจหรอกค่ะ ที่เราถามก็เพราะอยากรู้อยากได้คำแนะนำเพราะคำว่าแม่ไม่ได้มีคู่มือมาให้ เม้นไหนติดลบหรือบั่นทอนจิตใจมองข้ามไปเลยค่ะ✌️✌️