แพ้ท้องหนักมากกกกกกกกก

บางทีอยากจะร้องไห้เลยค่ะกินอะไรอ้วกออกมาหมดเลยนอนไม่ได้เลยกินน้ำเปล่าก็ออกมาหมดในท้องใม่เหลืออะไรแล้วค่ะเหนื่อยมากปวดหลังด้วยกินอะไรไม่ถึง10นาทีก็ออกมาหมดหายใจไม่ทันเลยกลางคืนก็กว่าจะนอนได้ กินน้ำลงไปไม่ถึง10วิก็ถ่ายเป็นน้ำตลอด ต้องระแวงตลอดว่ามันจะออกทางไหน มีวิธีแก้มั้ยคะไม่มีไม่เปผ้นไรค่ะแค่อยากระบาย?ขอถามอีกอย่างนะคะ12วีคนี่เข้าไตรมาส​ที่2ยังคะ อ้อแล้วก็ตั้งแต่ตั้งครรภ์​น้ำหนักไม่ขึ้นเลยค่ะลงอย่างเดียว เป้นห่วงลูก

32 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

สู้ๆค่ะ

สู้ๆคะ