283 ตอบกลับ

ไม่ว่าจะท้องไม่ท้องเขาก็แคร์คนอื่นมากกว่ายุดี😌

ใช่เลยจ้าาาตอนนี้ไม่สนใจลูกเลยมีเเต่อยากจะเลิก

VIP Member

บ่อยมากค่ะ ตอนท้องด้วย อารมณ์คือดิ่งสุดๆเลยค่ะ😥

เคยค่ะบ่อยด้วยค่ะจนต้องข่มตัวเองแทนนึกถึงลูก

คนอื่นใช้ไปไหนไปหมดเเต่กับเราไม่เคยเเคร์เลย

ไม่เคยค่ะ ยิ่งช่วงนี้ นางห่วงลูกในท้องมากๆ

เคยจ้า มองเราเหมือนเราเป็นคนอื่นชะด้วยช้ำ

VIP Member

ไม่ใช่แค่รู้สึก แต่เค้าแคร์แต่คนอื่นจริงๆ

ไม่เอามาใส่ใจ เพราะสนใจใส่ใจเยอะเราเครียส

เคยค่ะ เพราะว่าสามีชอบออกไปเที่ยวข้างนอก