มาบอกชื่อ คลินิก โรงพยาบาล ที่ไปฝากครรภ์กันค่ะ

อยากรู้ที่ไหน #ไม่เม้นถามนะคะ ❌เพราะคุณจะไม่ได้คำตอบใดๆเลยค่ะ ให้เลื่อนหาชื่อคลินิก ร.พ. ดูก่อนค่ะ มีแน่นอน ถ้าเป็น รพ. เดียวกันกับที่คุณแม่อยากรู้รายละเอียด ค่อยคอมเมนต์ใต้คอมเมนต์นั้นอีกที ระบบจะแจ้งเตือนไปหาคุณแม่ท่านนั้นอัตโนมัติ และคุณมีโอกาสที่จะได้คำตอบค่ะ 😊 --------- บอกแอดมินหน่อยจ้า คุณแม่ฝากครรภ์ คลินิกชื่ออะไร หรือโรงพยาบาลไหน จังหวัดอะไร เนื่องจากคุณแม่ในแอปของเรามีอยู่ทั่วประเทศ ซึ่งในแต่ละจังหวัดก็มีโรงพยาบาล คลินิก ฝากครรภ์มากมาย หลายคนไม่รู้จะไปที่ไหนดี งั้นเรามาแชร์ข้อมูลเอาไว้ให้กับคุณแม่คนอื่น ๆ เผื่อใครอยู่จังหวัดเดียวกันจะได้ตัดสินใจง่ายขึ้นนะคะ

2767 ตอบกลับ

มีใครฝากครรภ์และทำคลอดที่โรงพยาบาลแหลมฉบังบ้างค่ะขอข้อมูลหน่อยคะว่าคุณหมอกับโรงพยาบาลดีไหม

มีสิทธิ์ประกันสังคมที่ตากสินไปฝากครั้งแรก เสียเยอะมั้ยคะ มีแม่ท่านไหนใช่สิธทที่ตากสินบ้างคะ

ฝากธรรมดาที่ รพ ใกล้บ้าน(บุรีรัมย์) และก็ฝากพิเศษที่ รพ กรุงเทพราชสีมา(โคราช) กับคุณหมอวิศาล จ้า

ฝากหมอกอบชัย บางปะกอก9อินเตอร์ ย้ายไปคลีนิคฝากพิเศษกับหมอปราโมทตอนเกือบ8เดือน คลอดรพ.ทหารเรือ

โรงพยาบาลทหารเรือ เปิดห้องคลอดใช่มั้ยคะ

บ้านนี้เหมางานต้องเดินทางบ่อย ตั้งแต่ท้องมาฝากตามคลินิกเดือนละคลินิกเลยค่ะหลายๆจังหวัดค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ฝากรพ.สันป่าตอง จ.เชียงใหม่ ตอนนี้คลอดน้องได้5เดือนกว่าละจ้าววว หมอใจ๋ดีขนาดเลยจ้าว😊❤

รพ.นครธนจ้า กำหนด 17 เม .ย วันนี้ล่าสุดบอกคุณแม่ก่อนคลอดต้องตรวจโควิด ด้วยนะคะ เสียตังค์อีกแล้ว😅😅

สวัสดีค่ะคุณแม่ ฝากครรภ์กับคุณหมอท่านไหนคะ ดีไหมคะ กำลังสนใจไปที่นี่เพราะใกล้บ้านค่ะ

VIP Member

คลีนิคแพทย์หญิงกานต์ชนก ที่หล่มสัก เพชรบูรณ์ค่ะ คุณหมอน่ารักมาก ใจดี ให้คำปรึกษาดี มากเลยค่ะ

คนแรกฝากที่โรง​พยาบาล​บางไผ่คลอด​ที่​ศิริราช​ ท้อง​2​ฝาก​ที่​ศิริราช​คลอด​ที่​ศิริราช​ค่ะ

โรงพยาบาลนพรัตนราชธานีค่ะ เพราะทำงานอยู่ใกล้ ตอนคลอดกลับไปคลอดที่บ้านค่ะ โรงพยาบาลกันทรลักษ์

เสียค่าใช้จ่ายอะไรบ้างคะ ตอนหมอนัดให้มาตรวจครรภ์