มาบอกชื่อ คลินิก โรงพยาบาล ที่ไปฝากครรภ์กันค่ะ

อยากรู้ที่ไหน #ไม่เม้นถามนะคะ ❌เพราะคุณจะไม่ได้คำตอบใดๆเลยค่ะ ให้เลื่อนหาชื่อคลินิก ร.พ. ดูก่อนค่ะ มีแน่นอน ถ้าเป็น รพ. เดียวกันกับที่คุณแม่อยากรู้รายละเอียด ค่อยคอมเมนต์ใต้คอมเมนต์นั้นอีกที ระบบจะแจ้งเตือนไปหาคุณแม่ท่านนั้นอัตโนมัติ และคุณมีโอกาสที่จะได้คำตอบค่ะ 😊 --------- บอกแอดมินหน่อยจ้า คุณแม่ฝากครรภ์ คลินิกชื่ออะไร หรือโรงพยาบาลไหน จังหวัดอะไร เนื่องจากคุณแม่ในแอปของเรามีอยู่ทั่วประเทศ ซึ่งในแต่ละจังหวัดก็มีโรงพยาบาล คลินิก ฝากครรภ์มากมาย หลายคนไม่รู้จะไปที่ไหนดี งั้นเรามาแชร์ข้อมูลเอาไว้ให้กับคุณแม่คนอื่น ๆ เผื่อใครอยู่จังหวัดเดียวกันจะได้ตัดสินใจง่ายขึ้นนะคะ

2767 ตอบกลับ

ฝากพิเศษโรงบาลวิชัยเวชคุณหมออละพยาบาลดูแลดีมากค่ะพูดเพราะบริการดีถูกใจแม่เรยค่ะ แต่คลอดโรงบาลกระทุ่มแบนค่ะ ตอนนี้น้อง3เดือนแล้วคับ

ขอสอบถมได้ไหมคะ ว่า รพ วิชัยเวชดีไหมคะ พอดีว่าจะคลอดใกล้ๆ บ้านอะคะ แต่ตอนนี้หนูฝากที่กระทุ่มแบน แนะนำหนูหน่อยได้ไหมคะ

สอบถามหน่อยค่ะ มีแม่ๆท่านไหนคลอดน้องหรือฝากครรภ์ที่โรงบาลพระนครศรีอยุธยาบ้างค่ะพอดีอยากทราบค่าคลอดค่าว่างบประมาณเท่าไหร่

บ้านนี้ฝาก​คลินิก​หมอวินัยค่ะ แต่จะคลอดที่ อยุธยา​ สอบถามเพื่อนที่ไปคลอดมาไม่เกิน5000ค่ะ นอนห้องรวมนะคะ ถ้าห้องพิเศษ​มี 800,1200ค่ะ

จังหวัดขอนแก่น ฝากครรภ์กับคุณหมอจตุพรค่ะ ตอนนี้ท้องได้ 6 เดือนแต่ยังตัดสินใจไม่ได้ว่าจะคลอด รพ.ศรีนครินทร์ หรือ รพ.กรุงเทพขอนแก่นค่ะ

คุณแม่คลอดรึยังคะ ตกลงคลอดที่ รพ.ศรีนครินทร์ หรือกรุงเทพขอนแก่นคะ อยากหาข้อมูล ตอนนี้อยากคลอดเองที่ รพ.ศรีนครินทร์ ไม่รู้จะรับฝากมั้ยคะ ท้องได้ 35 week แล้วคะ

สวัสดีค่ะ ปีล่าสุดนี้แม่ๆท่านใด ฝากครรภ์+คลอดลูกที่ รพ.บางมด บ้างไหมคะ กับหมอท่านใดคะ ขอสอบถามเพื่อวางแผนการมีลูกค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

รพ.กรุงเทพ​คริสเตียน​(แอดมิด​ตั้งแต่29wks​จนคลอด​ครรภ์​แฝด​ หมอพยาบาล​ดูแลดี​และเข้าถึงคนไข้ไวมาก​ถ้ามีอะไร​นิดหน่อยที่ผิดปกติ​

คลินิกแพทย์หญิงวนิดา/ โรงพยาบาลชุมแพ จังหวัดขอนแก่น หมอนัดไปวันที่3ตุลานี้ ได้กินน้ำตาลกลูโคส งื้อออ หมอบอกคุณแม่น้ำหนักเยอะ😅

มีแม่ๆท่านไหนคลอดที่รพ.ราชพิพัฒน์ หรือ รพ.หลวงพ่อทวีศักดิ์บ้างคะ อยากทราบค่าคลอดเท่าไหร่แพงไหม รีวิวเป็นทางเลือกให้หน่อยค่า

สนใจจะคลอดที่ราชพิพัฒน์เหมือนกันค่าขอตามด้วยคนนะคะ

รพ. ธนบุรี2 ฝากครรภ์กับ พญ.ธนิฏฐา กองแก้ว แล้วก็พยาบาลทุกคนใจดีมากๆค่ะ มือเบาด้วยค่ะ ค่าใช้จ่ายไม่ถูก แต่สะอาด และ รวดเร็ว

VIP Member

คลินิกหมอปิยะ/คลินิกหมอศรัณธรค่ะ อยู่จังหวัดสระแก้วค่ะ ตอนแรกฝากหมอศรัณธรแล้วหมอไปเรียนต่อเลยส่งต่อให้หมอปิยะแทนค่า

คนโตฝากกับคุณหมอไชยพร คลอดโรงพยาบาลสมเด็จคะ ในท้องก็ฝากกับคุณหมอไชยพร แต่อยากคลอดสิริกิต์สัตหีบ แม่ๆคนไหนแนะนำได้ไหมคะ

คลอดสมเด็จ คุณแม่พักห้องแบบไหนคะ