มาบอกชื่อ คลินิก โรงพยาบาล ที่ไปฝากครรภ์กันค่ะ

อยากรู้ที่ไหน #ไม่เม้นถามนะคะ ❌เพราะคุณจะไม่ได้คำตอบใดๆเลยค่ะ ให้เลื่อนหาชื่อคลินิก ร.พ. ดูก่อนค่ะ มีแน่นอน ถ้าเป็น รพ. เดียวกันกับที่คุณแม่อยากรู้รายละเอียด ค่อยคอมเมนต์ใต้คอมเมนต์นั้นอีกที ระบบจะแจ้งเตือนไปหาคุณแม่ท่านนั้นอัตโนมัติ และคุณมีโอกาสที่จะได้คำตอบค่ะ 😊 --------- บอกแอดมินหน่อยจ้า คุณแม่ฝากครรภ์ คลินิกชื่ออะไร หรือโรงพยาบาลไหน จังหวัดอะไร เนื่องจากคุณแม่ในแอปของเรามีอยู่ทั่วประเทศ ซึ่งในแต่ละจังหวัดก็มีโรงพยาบาล คลินิก ฝากครรภ์มากมาย หลายคนไม่รู้จะไปที่ไหนดี งั้นเรามาแชร์ข้อมูลเอาไว้ให้กับคุณแม่คนอื่น ๆ เผื่อใครอยู่จังหวัดเดียวกันจะได้ตัดสินใจง่ายขึ้นนะคะ

2767 ตอบกลับ

โรงพยาบาลศรีนครินทร์ขอนแก่นค่ะ บริการดี คุณหมอพูดดี ดูแลดีค่ะ

ยังไม่คลอดเลยค่ะ แต่ถามลูกพี่ลูกน้องที่เขาคลอดก่อน ค่าคลอด2,000-3,000บาท ค่ะ

สถาบันการแพทย์รามาธิบดีจักรีนฤบดินทร์ บางพลี สมุทรปราการค่าา

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ

รพ.เกษม​ราษฎร์​ อินเตอร์​เนชั่นแนล​ รัตนาธิเบศร์​ นนทบุรี​ค่ะ

คุณ Jantanee เราฝากกับหมอไชยพรค่ะ โอเคเลยนะคะ แกเป็นอาจารย์​หมอด้วย และแกจะตรวจเฉพาะที่จำเป็นจริงๆ เร่จะได้ไม่ต้องเสียค่าใช้จ่ายเพิ่มจากแพ็คเก็จ​ค่ะ

คลีนิคคุณหมอสุพจน์ คลอดโรงพยาบาลระยองค่ะท้องสองก็เช่นกัน😍

ฝากที่คลีนิกมิตรดอนเมืองค่ะ และไปฝากต่อที่รพ.ธรรมศาสตร์ต่ะ

โรงพยาบาล​เปาโล​โชคชัย​4​ ทั้งสองท้องเลยท้องที่สองแล้วจร้า

1.ฝาก ร.พ.วชิระพยาบาล กทม. 2.ฝากพิเศษคลีนิค หมออุดม ตระการพืชผล

คลินิกหมอศุภโชค จ.อุดรธานี เป็นหมอประจำที่ รพ.ค่ายประจักษ์ ค่ะ

ที่เราซาวด์มันรวมกับค่ายาบำรุงด้วยค่ะ 700 เลยไม่รู้ว่าซาวด์กี่บาท

โรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า (กรมการแพทย์ทหารเรือ) กรุงเทพจ้าา

บริการดีมั้ยคะ ฝากและคลอดกับคุณหมออะไรคะแม่

ฝากที่โรงพยาบาลวิภาราม พัฒนา (เอกชน) กทม ค่ะ คุณหมอ ลักขณา ค่ะ