มาบอกชื่อ คลินิก โรงพยาบาล ที่ไปฝากครรภ์กันค่ะ

อยากรู้ที่ไหน #ไม่เม้นถามนะคะ ❌เพราะคุณจะไม่ได้คำตอบใดๆเลยค่ะ ให้เลื่อนหาชื่อคลินิก ร.พ. ดูก่อนค่ะ มีแน่นอน ถ้าเป็น รพ. เดียวกันกับที่คุณแม่อยากรู้รายละเอียด ค่อยคอมเมนต์ใต้คอมเมนต์นั้นอีกที ระบบจะแจ้งเตือนไปหาคุณแม่ท่านนั้นอัตโนมัติ และคุณมีโอกาสที่จะได้คำตอบค่ะ 😊 --------- บอกแอดมินหน่อยจ้า คุณแม่ฝากครรภ์ คลินิกชื่ออะไร หรือโรงพยาบาลไหน จังหวัดอะไร เนื่องจากคุณแม่ในแอปของเรามีอยู่ทั่วประเทศ ซึ่งในแต่ละจังหวัดก็มีโรงพยาบาล คลินิก ฝากครรภ์มากมาย หลายคนไม่รู้จะไปที่ไหนดี งั้นเรามาแชร์ข้อมูลเอาไว้ให้กับคุณแม่คนอื่น ๆ เผื่อใครอยู่จังหวัดเดียวกันจะได้ตัดสินใจง่ายขึ้นนะคะ

2767 ตอบกลับ

โรงพยาบาลมหาราชเชียงใหม่ค่ะหรือเรียกอีกชื่อว่าโรงบาลสวนดอกค่ะ

อยากทราบรายละเอียดด้วยค่ะ.หาที่ฝากภรรค์

โรงพยาบาลสิรินธร กรุงเทพค่ะ พยาบาลฝากครรภ์น่ารัก หมอใจดีค่ะ

แม่คลอดทีีนี่หรือป่าวคะ

คลีนิคแพทย์หญิงจริยาทิพย์+หมอชำนาญ ธรรมศาสตร์นวนครปทุมธานีคะ

คลินิกอบอุ่น ย้ายฝากรพ.เลิดสิน สุดท้ายย้ายกลับมาตจว.รพ.บัวใหญ่

โรงบาลเจริญกรุงฯกทม. ฝากพิเศษกับหมอจิรพรคะ หมอดีและเก่งมากๆ

VIP Member

เข้าโปรแกรมฝากครรภ์ของ ร.พ.แพทย์ปัญญา ค่ะ เพราะว่าใกล้บ้านสามี

ฝากกับคลีนิกหมอพฤหัสที่สะพานแดงรังสิต และคลอดที่ รพ.ธรรมศาสตร์

คลอดเองหรือผ่าคะ

โรงพยาบาลระหว่างตากสินกับศิริราชโรงพยาบาลไหนดีกว่ากันคะ

VIP Member

ฝากคลินิค นวบุตร คะ คุณหมอเก่งๆ ทั้งนั้นเลย... หน้าจะคลอดที่ BNH คะ

โรงพยาบาลอานันทมหิดล ลพบุรี ฝากพิเศษคลินิกนอกเวลาราชการค่ะ