มาบอกชื่อ คลินิก โรงพยาบาล ที่ไปฝากครรภ์กันค่ะ

อยากรู้ที่ไหน #ไม่เม้นถามนะคะ ❌เพราะคุณจะไม่ได้คำตอบใดๆเลยค่ะ ให้เลื่อนหาชื่อคลินิก ร.พ. ดูก่อนค่ะ มีแน่นอน ถ้าเป็น รพ. เดียวกันกับที่คุณแม่อยากรู้รายละเอียด ค่อยคอมเมนต์ใต้คอมเมนต์นั้นอีกที ระบบจะแจ้งเตือนไปหาคุณแม่ท่านนั้นอัตโนมัติ และคุณมีโอกาสที่จะได้คำตอบค่ะ 😊 --------- บอกแอดมินหน่อยจ้า คุณแม่ฝากครรภ์ คลินิกชื่ออะไร หรือโรงพยาบาลไหน จังหวัดอะไร เนื่องจากคุณแม่ในแอปของเรามีอยู่ทั่วประเทศ ซึ่งในแต่ละจังหวัดก็มีโรงพยาบาล คลินิก ฝากครรภ์มากมาย หลายคนไม่รู้จะไปที่ไหนดี งั้นเรามาแชร์ข้อมูลเอาไว้ให้กับคุณแม่คนอื่น ๆ เผื่อใครอยู่จังหวัดเดียวกันจะได้ตัดสินใจง่ายขึ้นนะคะ

2767 ตอบกลับ

รพ สินแพทย์ รามอินทรา หมอวิบูลย์ ค่ะ แม่ท่านไหน ฝากที่เดียวกัน มาแชร์ประสบการณ์กันนะคะ

โรงบาลเชียงรายประขานุเคราะห์ จังหวัดเชียงราย ฝากท้องฟรี คุณหมอคุณพยาบาลดูแลดีมากค่ะ

VIP Member

คลีนิคสูตินารีเวช หมอวันชัย ถนนตกค่ะ รพ.เจริญกรุงประชารักษ์ คุณหมอใจดีมากๆ ราคาไม่แพง

ฝากหมอนพดล รพ.จุฬารัตน์ 304 ใช้แพ็คเกจคลอด ธรรมชาติ เมื่อ 21 สิงหาคม 2564 หมอ พยาบาลดูแลดีมาก

โรงพยาบาลบ้านเเพ้ว จ.สมุทรสาคร พยาบาลดีมากทั้งห้องสูตินรีเวช ห้องคลอด ห้องหลังคลอด

กำลังจะฝากครรภ์ ที่รพ.วิชัยเวช ดีไหมค่ะ ถ้าใช้สิทธิ์ ปกส.ต้องสำรองจ่ายก่อนมั้ยค่ะ

ฝากครรภ์คลินิกแพทย์นงลักษณ์คลอดรพ.สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ อ.สัตหีบ จ.ชลบุรีค่ะ

รพ บางนา5 ฝากครรภ์+คลอด รพ สินเเพทย์ ฉีดวัคซีนให้ลูกมีโปร ฉีดจนครบ จ.สมุทรปราการค่ะ

ฝากที่คลินิกร้อยเอ็ดตั้งแต่ 3-6 เดือน แล้วย้ายมาฝากต่อที่ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ค่ะ

โรงพยาบาลนวมินทร์ 9 ค่ะ กรุงเทพ ฝากกับคุณหมอวันชัย ค่า คุณหมอดูแลดีมากกกก ❤️