9 ตอบกลับ

เป็นน้ำหนักของคุณแม่ค่ะ ของเรา 14 วีค แล้ว น้ำหนักยังอยู่ที่ 51.50 อยู่เลยค่ะ เดี๋ยวขึ้นเดี๋ยวลง แต่ไม่เคยขึ้นเกิน 1 กิโลกรัม เลยค่ะ

TapFluencer

ทางนี้ ก่อนท้อง 55-56 15 วีคแล้ว ยัง 53-54 ค่ะแม่พึ่งเริ่มขึ้นเมื่อ สัปดาห์ที่แล้ว ก่อนหน้านี้คือน้ำหนักลดค่ะ

ก่อนท้อง52หลังจากท้อง13w6d น้ำหนัก49เองคะเราก็กินเยอะน้าทำไมน้ำหนักลด🥺

เหมือนกันเลยค่ะแต่น้ำหนักเพิ่มเพราะแพ้ท้องหนัก

ส่วนมากน้ำหนักลงที่แม่ค่ะจะเริ่มลงที่ลูกตอนไตรมาส2หรือ14วีคขึ้นไป😊

ขอบคุณที่แนะนำงับบ🤍

ทางนี้ลงแล้วลงอีก แต่ลูก อ้วนมาก แม่จิตุยแล้วค่าาา

ขออนุญาตอิจฉานะคะ555

ช่วงนี้หากทานเยอะ น้ำหนักส่วนมากจะลงแม่นะคะ

ขอบคุณค้าา

ขึ้นไวจังคะอิอิ บ้านนี้แพ้น้ำหนักลดคะ

ขึ้นไวมากจริงๆค่ะ😅

น้ำหนักขึ้นเร็วเกินไปน่ะค่ะคุณแม่

เค้าเองก็รู้สึกแบบนั้นค่ะ🥹

บ้านนี้มีเเต่น้ำหนักลดลง กังวลมาก

ลองใช้สูตรเค้าดูได้นะนมหมีปั่นกับกล้วยน้ำหว้า