57 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้ใช้ตอนน้องยังไม่ถึงเดือน น้องเป็นผื่นแดงแพ้

ใช่เเบบนี้เหมือนกันค่ะ เพราะใช้ของดีนี่มันเเพง 🤣

ไม่แนะนำค่ะแม่ บ้านนี้ใช้ดีนี่ มาตลอดเลยค่ะ 🥰🥰

ใช่สำหรับเด็กดีกว่านะค่ะ ผิวเด็กแพ้ง่ายค่ะ

ของดีนี่ดีสุดคะสำหรับเด็กแรกเกิดเลยคะ

ไม่ได้ค่ะ..ใช้ของเด็กอ่อนจะดีกว่านะค่ะ

ใช้ไม่ได้ค่ะ ของเด็กอ่อน ดีนี่นะค่ะแม่

ไม่ได้นะคะต้องใช้ของดีนี่เท่านั้นค่ะ

ไม่แนะนำค่ะ.. เหมือน​จะ​เป็น​ของเด็กโต

อย่าเลยค่ะ ใช้ของเด็กโดยเฉพาะดีกว่า