25 ตอบกลับ

แค่น้ำซักผ้าก็นุ่ม หอม มากมายแล้วคะ แล้วแต่คนชอบคะ บ้านนี้ ลองใช้ดูแล้ว ใช้หมดแล้วก็ไม่ได้ซื้อเพิ่มคะ

แล้วแต่ชอบค่ะ บ้านนี้ไม่เคยใช้ค่ะ ทั้งบ้านไม่ชอบกลิ่นน้ำยาปรับผ้านุ่มค่ะแสบจมูก ตากแดดจัดดีกว่า

แล้วแต่ความชอบของแม่เลยค่ะ ใส่ก็ได้ไม่ใส่ก็ได้จ้า ถ้าอยากได้ความหอมก็ใส่ค่ะแม่

ตากเสร็จแล้วเอามารีดค่ะ ผ้าจะนุ่ม ไม่ต้องใช้น้ำยา

แล้วแต่ความชอบค่ะ ส่วนตัวบ้านนี้คิดว่าไม่จำเป็น

แล้วแต่ค่ะ บ้านนี้ใช้เพราะรู้สึกหอมละมุนดีค่ะ

แล้วแต่ความชอบของแม่นะคะอันนี้ไม่ซีเรียส

ไม่จำเป็นค่ะ แค่น้ำยาซักผ้าก็หอมแล้ว

แล้วแต่ความชอบของแม่ค่ะ ใช้ก็ดีนะคะ

แล้วแต่แม่เลยค่ะ บ้านนี่ไม่ใช้ค่ะ