239 ตอบกลับ

ดีนี่ค่ะ ปกติแพ้ง่ายใช้พวกนี้ซักมาตลอด ตอนนี้กำลังคาดว่าจะใช้ดีนี่ต่อ

อ่อใช้สีชมพูค่ะ

ใช้หลายยี่ห้ออยู่ค่ะ แต่ส่วนตัวชอบดีนี่สีเขียวมากๆๆๆ หอมมมมมมมมมมม

ดีนี่สีม่วง กับดีนี่ออแกนิคสีขาวเขียวค่ะ หอมนาน..

ดีนี่สีม่วง ไม่ต้องใช้น้ำยาปรับผ้านุ่ม หอมติดตัวลูกเลยค่ะ

ส่วนตัวชอบ ดีนี่สีชมพูคับ ทั้งน้ำยาซักผ้าและก็ปรับผ้านุ่ม

แม่บ้านนี้ใช้ดีนี่สีฟ้าค่ะ ส่วนตัวไม่ค่อยชอบกลิ่นสีชมพู555

บ้านนี้ ดีนี่ม่วง ปรับฯดีนี่ม่วง หอมลูกได้ทั้งวันจริงๆค่ะ

ดีนี่ม่วงคะ หอมจิงคะ ใช้มาทุกกลิ่นแล้วคะ ยอมดีนี่ม่วงคะ

D-nee สีชมพู ซักผ้าเด็ก💗💗💗💗 D-nee สีม่วง ปรับผ้านุ่ม 💗💗💗💗

ดีนี่คะเพราะดีต่อเื้อผ้าลูกน้อยคะไม่แข็งไม่หยาบคะ