5 ตอบกลับ

อย่าเครียดมากค่ะคุนแม่คุมอาหารและลดของหวานดูนะค่ะ..บ้านนี้ก้เปนจ้าตอนนี้บ้านนี้เปนเบาหวานระหว่างตั้งครรภ์ยุ่ค่ะต้องคุมอาหารเเละฉีดยาทุกวันค่ะ

ยินดีค่ะแม่..อย่าเครียดนะค่ะ✌✌

ตอนท้องเราก็สูงค่ะ เรากินคลีน จนคุมน้ำตาลมนระดับปกติ น้ำหนักขึ้นแค่สัปดาห์ละ 0 5 โล คุณหมอชมใหญ่เลยค่ะ

อย่ากังวลค่ะบ้านนี้เป็นเยาหวานเลยฉีดยาเขาหน้าท้องตลอดตอนนี้น้อง6เดือนแล้วแข็งแรงดีจร้า

ต้มน้ำใบเตยหอมดื่มแทนน้ำเปล่า ช่วยได้อยู่นะคะ

แม่ได้กี่วีคแล้วเหรอคะ