17 ตอบกลับ

ืลูกคนแรกเป็นเด็กอารมณ์​ดี​ เลี้ยงง่ายมากๆไม่เคยงอแงเลย​ กินอิ่มหลับตุ๊ต๊ะอย่างเดียว​ ตอนนี้​ 7​ ขวบแล้ว​ กำลังรอน้องสาวออกมา​ อยากให้เลี้ยงง่ายเหมือนพี่

VIP Member

บ้านนี้ก็เป็นจ้า น้องได้24วัน บิดตัวแต่ละที หน้าแดงตัวแดงไปหมอ บิดทีแม่คิดว่าจะร้องไห้ บิดเสร็จแล้วก็หลับต่อได้😄

นอนนานเหมือนกันค่ะ ไม่งอแงเอาแต่นอน ปลุกกินนมอยากมากค่าเหลืองไม่ยอมลดเลยค่ะ9วันแล้ว

เด็กช่วงนี้คือกำลังนอนเลยคร้า นอนได้ทั้งวันนร้า แต่แม่ต้องปลุกมากินนมด้วยนร้า

บ้านนี้เลยจร้าานอนขี้เซามากกกตื่นทีบิดขี้เกียจนานนมากกก

บ้านนี้เป็นเหมือนกันค่ะต้องปลุกกินนมตลอดเลย😊

คนนี้เลยค้าบเรื่องนอนไว้ใจผม 😆

VIP Member

ปกติคะแต่แม่ต้องปลุกน้องกินนะคะ

ปลุกน้องทานนมทุกสามชั่วโมงนะค

น้อง1 เดือน นอนคว่ำได้มั้ยคะ

บ้านนี้ 1เดือนแล้ว ก็จับคว่ำเลยค่ะ ช่วยให้เรอด้วย ไม่ผวา หลับสบายค่ะ