43 ตอบกลับ

เหมือนจะเป็น ผช.เลยค่ะ ให้สามีดูนางบอก ผช.สิแบบนี้(ประนึ่งเป็นคุณหมอ)😊

คงหมายถึงจุ๊ดจู๋มั้งค่ะ เลยไม่กล้าฟันธง รออีกสักหน่อยนะค่ะ จะชัดกว่านี้ ตอนแม่ 15w คุณหมอก็บอกไม่กล้าบอกว่า ช.แต่เหมือนมาก 70% วันก่อนหมอนัด 19w ไม่ต้องลุ้น มาเป็นพวงเลยค่ะชัดเจนมาก

VIP Member

คิดว่าผู้ชายนะคะ ถ้าผู้หญิงของน้องจะเห็นเป็นกลีบ2อัน

คิดว่าหญิงค่ะเพราะถ้าผู้ชายจะมีหำชี้ขึ้นมาจ้า

ผุ้ชายค่ะนั่นใข่น้อง😅

หญิงมั้ยคะ บ้านนี้มองเป็น ญ คล้ายกลีบ

น่าจะผู้ชายนะคะ มีไข่น้อยๆ รอลุ้นต่อคะ

น่าจะผู้ชายค่ะ เหมือนเห็นถุงอัณฑะ

น่าจะชายนะค่าแม่กี่วีคแล้วค่ะ

ขอบคุณค้า

ผู้ชายค่ะ!โชว์ไข่เลยนะลูก😄😄

ขอบคุณค้าา 🥰

น่าจะผู้ชายค่ะ เห็นไข่น้อง

เหมือนมีไข่นะ ชายมั่งค่ะ