6 ตอบกลับ

น้องทานนมอะไรคะแม่ ถ้านมแม่แม่ลองสังเกตอาหารที่แม่ทานนะคะ บ้านนี้เคยเป็นน้องแพ้นมวัวค่ะ แม่ทานอะไรเกี่ยวกะนมวัวไม่ได้เลย ส่งผลถึงน้องค่ะ

ใช้น้ำต้มสุกที่เย็นลงแล้ว เทใส่สำลี 1ก้อน ต่อการเช็ด1ครั้งค่ะ ไม่หอม ไม่จุ๊บ ไม่โดนหน้าน้อง เดี๋ยวก็หายไปเองค่ะ

ถ้าไม่หายลองหาหมอเด็กนะคะ

บ้านนี้ก็เป็นเหมือนกันเลยค่ะเป็นรอบปากเลยไปหาหมอให้ยามาทาเเล้วหมอบอกว่าประมาน1ขวบมันจะหายไปเองค่ะ

แนะนำคุณแม่ใช้ตัวนี้นะคะ น้องที่บ้านเป็นผื่นหนักมาก ใช้เลกาก้า 2วันหายเลยค่ะ ลองดูรีวิวนะคะ

บริเวรที่เป็นแข็งไหมคะ

ที่ตัวเป็นมั้ยค่ะ