102 ตอบกลับ

เราก็คลอดน้องก่อนกำหนดค่ะ35+5เป็นกำลังไจไห้จ้า

ยินดีด้วยนะคะ ขอให้น้องแข็งแรงได้กลับบ้านไวๆนะคะ💙

ขอบคุณ​มากนะคะเเม่

ยินดีด้วยนะคะ ขอให้แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ

ยินดีด้วยจ้าแม่ เเข็งแรง ๆ นะครับเบบี๋น้อย 💕

ยินดีด้วยนะคะแม่ แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ

ขอให้แข็งแรงเร็วๆทั้งตัวเล็กและคุณแม่นะคะ

ยินดีด้วยนะจ้า ขอให้น้องแข็งแรงไวๆๆนะค่ะ

บ้านนี้คลอด34+3. 1970 อยุ่รพ.10วันกลับบ้านได้ค้ะ

หนูรีบใช่ไหมลูก😊 ขอให้น้องแข็งแรงๆๆๆนะค่ะ

555รีบออกมาให้เเม่เลี้ยงไว้ๆ

ขอ​ให้แข็งแรง​ได้​กลับบ้าน​เร็ว​ๆ​นะ​