6 ตอบกลับ

VIP Member

น้องอายุเท่าไหร่คะ ถ้าอายุน้อยกว่า 6 เดือนทานนมแม่ คุณแม่กินพวกมะละกอ ลูกพรุนหน่อยนะคะ ลูกจะได้ขับถ่ายดีขึ้นคะ

จะ 3 เดือนวันที่ 2 ที่จะถึงคะ ขอบคุณคะสำหรับคำแนะนำ

ไม่น่าใช่เพราะเบ่งนะแม่ มีเลือดออกมาขนาดนี้ ลูกเราเคยเป็นลำไส้อักเสบ ติดเชื้ออีกต่างหาก

ของแม่เป็นทุกครั้งที่ถ่ายไหมคะ ของน้องเป็นเมื่อคืนเช้ามาถ่ายไม่มีเลือดแล้วคะ

เบลอภาพด่วนค่ะ แอพสาธารณะ มีกฏกติกาที่ต้องเคารพ และมารยาททางสังคมที่ต้องพึงระวังค่ะ

ขอโทษคะ ขอบคุณนะคะ

ถ้าถามหมอหมอบอกว่าเป็นปกติก็ไม่น่าจะเป็นอะไรนะคะ

ก็ปกตินะลูกสาวก็เหมือนกัน

น้องไม่งองแง กินได้ เล่นได้ปกติ ถาายเป็นเลือดรอบนี้รอบเดียว(ภาพเมื่อคืน) เช้ามาถ่ายปกติไม่มีเลือดคะ

เลือกแก้ไขภาพแล้วกด NSFW นะคะ

ขอบคุณคะ