รบกวนผู้รู้

น้องอึแบบนี้ แต่ไม่งองแง เล่นกินได้ปกติ แบบนี้ปกติไหมคะ (เคยไปหาหมอ หมอบอกว่าเป็นเพราะเบ่งแรง) ??????

รบกวนผู้รู้
6 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member

น้องอายุเท่าไหร่คะ ถ้าอายุน้อยกว่า 6 เดือนทานนมแม่ คุณแม่กินพวกมะละกอ ลูกพรุนหน่อยนะคะ ลูกจะได้ขับถ่ายดีขึ้นคะ

5y ago

จะ 3 เดือนวันที่ 2 ที่จะถึงคะ ขอบคุณคะสำหรับคำแนะนำ

ไม่น่าใช่เพราะเบ่งนะแม่ มีเลือดออกมาขนาดนี้ ลูกเราเคยเป็นลำไส้อักเสบ ติดเชื้ออีกต่างหาก

5y ago

ของแม่เป็นทุกครั้งที่ถ่ายไหมคะ ของน้องเป็นเมื่อคืนเช้ามาถ่ายไม่มีเลือดแล้วคะ

เบลอภาพด่วนค่ะ แอพสาธารณะ มีกฏกติกาที่ต้องเคารพ และมารยาททางสังคมที่ต้องพึงระวังค่ะ

5y ago

ขอโทษคะ ขอบคุณนะคะ

ถ้าถามหมอหมอบอกว่าเป็นปกติก็ไม่น่าจะเป็นอะไรนะคะ

ก็ปกตินะลูกสาวก็เหมือนกัน

5y ago

น้องไม่งองแง กินได้ เล่นได้ปกติ ถาายเป็นเลือดรอบนี้รอบเดียว(ภาพเมื่อคืน) เช้ามาถ่ายปกติไม่มีเลือดคะ

เลือกแก้ไขภาพแล้วกด NSFW นะคะ

Post reply image