32 ตอบกลับ

ซาวแบบนี้เสียเงินกี่บาทคะ พอดีฝากรพ.รัฐหมอไม่ให้เราดูจอเลย แต่บอกเราว่าผช. เราอยากได้แบบชัวร์ๆมากกว่า

ของเค้า1100 ค่าซาว800ค่าหมอ300 คนละหมอกับที่ฝากท้องนะคะ อยู่ อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา

ผู้หญิงค่ะ เหมือนบ้านนี้เลย รูปซ้ายมีสองจุดเหมือนกัน

รู้ตั้งแต่สามเดือนเลยหรือค่ะ คุณแม่

น่าจะผู้ชายนะคะ เพราะคล้ายกันเลย 😅

รู้เร็วๆ ดีจังนะ

กลีบมาขนาดนี้ลูกสาวแน่นอนค่ะ

ยินดีด้วยนะคะบ้านนี้รอซาว14นี้อยากได้ลูกสาวเหมือนกัน☺❤

VIP Member

อยากได้แบบนี้ แม่สาวน้อย🥰

บ้านนี้มีลูกสาวคนโตแล้วหนึ่ง คนนี้แม่ก็ยังอยากได้สาวน้อยอีกสักคนค่ะ😂

แบบนี้. หมอบอก. ผู้ชายค่ะ

หนุ่มน้อยต้องแบบนี้คะ

ดูตรงลูกศรคะ จู๋โด่เลย

หญิงหรือเปล่าคะ

น่าจะสาวน้อยค่ะ

เหมือนจะผญ.นะคะ