1 ตอบกลับ

ไม่ควรกินเลยค่ะ ขึ้นชื่อว่ายา ไม่มีคำว่าดีต่อร่างกายนะคะ นานเข้าก็สะสมค่ะ เมื่อได้ทานเข้าไป ยาจะเข้าไปมีส่วนช่วยในการขับถ่าย แล้วเมื่อไรที่ไม่ได้รับยา ร่างกายจะไม่สามารถขับถ่ายเองได้ หลานของสามีได้รับตั้งแต่เล็กๆ ตอนนี้ 4 ขวบก็ยังต้องกินทุกวันค่ะ เพราะไม่สามารถจับถ่ายเองได้ค่ะ ลองพิจารณาดูนะคะ

เห็นด้วยอย่างยิ่งคะ เราก็บอกแม่สามีแล้ว..ถึงขั้นบอกว่า... ก็เชื่อหมอชิเขาเรียนมา✔️เขาก็โกธรใหญ่เลย..แถมเอาให้กินยิ่งกินยิ่งถ่ายหนัก...แถมบอกว่า..พ่อของเด็กและน้องมันกเลี้ยงมาก็เอาให้กิยตลอด....เรานี้เพลียใจเลย..คงต้องคุยกันใหม่