12 ตอบกลับ

ตอนนเเรกเป็นบ้างคะเเม่ ตอนนี้เจอสถาการณ์เเบบนี้เลยค่ะเเม่ ตัวเล็กจะเเข็งเเรงมั้ยคะเเม่ ผ่าเสร็จยังไม่ได้เจอหน้าตัวเล็กเลย หมอเเจ้งว่าฉีดยาฆ่าเชื้อ😞

ภาวะอะไรคะแม่ที่น้องหายใจเร็ว?? ตอนนี้กลัวค่ะเพิ่ง6เดือนกว่า ขอให้น้องแข็งแรงขึ้นทุกวันๆนะคะ😊🙏สาธุ

VIP Member

ขอให้น้องแข็งแรง ไม่เจ็บไม่ป่วยอีกนะคะคุณแม่ ปล.น้องน่ารักมากค่ะ^^

ยินดีด้วยนะคะ ขอให้สุขภาพแข็งแรงจ้า ทั้งคุณแม่และน้องจีเมลค่ะ

น้องหน้าตาหน้าชังมากเลยค่ะแม่ แข็งแรงๆทั้งแม่และลูกนะคะ😊

VIP Member

ยินดีด้วยนะค่ะคุณแม่ ขอให้น้องแข็งแรง😍

VIP Member

ขอให้น้องแข็งแรงเลี้ยงง่ายๆนะค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ ขอมให้น้องแข็งแรงนะคะ

ขอหั้ยน้องแข็งแรงๆนะค้ะแม่

โตวันโตคืนนะค่ะ แข็งแรงค่ะ