แตกแล้วจ้า☺️

น้องอลิน ผ่าคลอด20ธันวา น้ำหนัก3280กรัม

แตกแล้วจ้า☺️
78 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ยินดีด้วยค่ะ น้องน่าชังมากเลย ขอถามหน่อยน่ะค่ะแม่ทำไมถึงได้ผ่าค่ะ

4y ago

มีน้ำเดินนานค่ะ เบ่งคลอด2 ชม.ไม่ยอมออกคุณหมอเลยให้ผ่าค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ น้องน่าชังน่าเอ็นดูมากเลยค่ะแม่

น่าชังมากครับ ยินดีด้วย โตไวๆ แข็งแรงๆ นะครับ

VIP Member

ยินดีด้วยน้ะค้ะ น้องน่ารักมากก สมบูรณ์ด้วย

VIP Member

ยินดีด้วยค่ะแม่ น้องน่ารัก สมบูรณ์มากค่ะ

ยินดีด้วย ขอให้เลี้ยงง่ายๆๆโตไวๆๆนะจ๊ะ

ยินดีด้วยนะคะลูกน่าชังมากเลยค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ น้องน่ารักน่าชังมาก 🥰

4y ago

ยินดีด้วยค่ะ ❤️

ยินดีด้วยนะค่ะ น้องน่ารักมากค่ะ

ยินดีด้วยนะคะน่ารักน่าชังมากคะ