25 ตอบกลับ

ยินดีด้วยนะคะ แข็งแรงทั้งแม่และลูกค่ะ น้องน้ำหนักดีมาก

ขอบคุณมากคะ❤️

ทางนี้4พฤศจ้กา เงียบมากเลยค่ะ ท้องก็ไม่ค่อยแข็ง

วันเดียวกันเลยค่ะยังเงียบอยู่เลย แต่ดิ้นทั้งวันทั้งคืนเลย

TapFluencer

ยินดีด้วยนะคะ 5พ.ยก็อยากย้ายทีมบ้างแล้ว😂

TapFluencer

ยินดีทั้งเเม่เเละลูกปลอดภัยด้วยจ้าา🥰🥰

ขอบคุณนะคะ❤️

งื้อ แข็งแรงๆ นะคะแม่ ยินดีด้วยคะ🥰🥰

ขอบคุณคะ❤️

จ้ำม่ำจังเลยคะแม่ แม่คลอดกี่วีคคะ

TapFluencer

โอ้ยน้อน จ้ำม่ำไปมั้ยคะแม่ เอ็นดู🥺💗

จ้ำม้ำมาก พี่ๆพยาบาลพากันหยิกแก้มเลย❤️👧🏻

น้องจ้ำม่ำมากเลยค่ะแม่

คุณแม่กินอะไรบำรุงน้องคะ

น้ำเต้าหู้ตอนเช้า แล้วนมตราหมีกระป๋องเหลืองคะ

Super Mum

น่ารักน่าชังมากค่า ❤️