25 ตอบกลับ

อายุครรภ์ 35+4 2วันก่อน มีท้องปั้นแข็ง ช่วงดึก ยันเช้า ปวดร้าวไปที่หลัง วันนี้ช่วง4ทุ่ม มีมูกขาวขุ่นแบบนี้ อีกนานมั้ยคะจะคลอด

เป็นเหมือนกัน อยากทราบเหมือนกัน

อยากย้ายทีมบ้างแล้ว ตอนนี้แม่แทบยืน เดินนานๆไม่ไหว ยินดีด้วยนะคะคุณแม่ ขอให้สุขภาพแข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกคะ🤗🤗

🥰❤️✌️✌️

VIP Member

ยินดีกับคุณแม่ด้วยค่ะ แข็งแรงทั้งคุณแม่คุณลูกนะคะ ทีมพฤศจิกาเหมือนกัน อยากย้ายทีมจังเลย เหนื่อยมากตอนนี้

สู้ๆคะแม่

อยากย้ายบ้างจังเลย (น้องน่ารักมาก) ทางนี้ 37+3แล้ว กำหนดคลอด 7 พ.ย เงียบมาก😆

จ้ำม้ำมากแม่ คลอดเองหรือผ่าคลอดค่ะ ถ้าคอครบกำหนดน้องคงถึง 4000 แน่เลย

VIP Member

แม่บำรุงอะไรบ้างคะน้องน้ำหนักดีมากเลยแข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ💕

ช่วงก่อนนอนคะ

ยินดีด้วยนะคะ 😍 ทางนี้ 4 พย. ยังเงียบอยู่เลย 😆 อยากย้ายทีมบ้างจัง

ทีมพฤศจิกายน เหมือนกันค่ะ ตอนนี้ปวดไปมหทั้งตัว อยากแตกแย่แล้ว

แม่บำรุงอะไรบ้างคะจะคลอดเดือนหน้าน้ำหนักยังน้อยอยู่เลยจ้า🥰

ดื่มน้ำเต้าหู้ทุกเช้าไม่ใส่น้ำตาล นมตราหมีกระป๋องเหลือง ช่วยน้ำหนักน้องดีคะ✌️

น้ำหนักน้องดีจังเลยค่ะ บ้านนี้4พฤษจิกายังเงียบอยู่เลยค่ะ